Lịch thi đấu cúp C2 Europa League mùa giải 2020/2021

13/08/2020
5 / 5 của 1 đánh giá
Vòng 14
Vòng 15
Vòng 16
Vòng 17
Vòng 1
Vòng 2
Vòng 3
Vòng 4
Vòng 5
Vòng 6

Thứ ba ngày 18/08/2020

Lincoln Lincoln 18/08/2020 23:00:00 Prishtina Prishtina

Thứ tư ngày 19/08/2020

Engordany Engordany 19/08/2020 01:00:00 Golubovci Golubovci

Thứ năm ngày 20/08/2020

St Joseph`s St Joseph`s 20/08/2020 22:30:00 B36 Torshavn B36 Torshavn

Thứ sáu ngày 21/08/2020

Runavik Runavik 21/08/2020 00:00:00 Barry Barry
FC Coloma FC Coloma 21/08/2020 00:30:00 FK Iskra FK Iskra
Glentoran Glentoran 21/08/2020 01:00:00 HB Torshavn HB Torshavn
Coleraine Coleraine 21/08/2020 01:30:00 La Fiorita La Fiorita

Thứ bảy ngày 22/08/2020

Tre Penne Tre Penne 22/08/2020 01:00:00 SC Gjilani SC Gjilani
Lincoln Lincoln 22/08/2020 23:00:00 Prishtina Prishtina

Thứ ba ngày 25/08/2020

Riteriai Riteriai 25/08/2020 23:00:00 Derry City Derry City

Thứ tư ngày 26/08/2020

Niederkorn Niederkorn 26/08/2020 23:30:00 Golubovci Golubovci

Thứ năm ngày 27/08/2020

Kairat Kairat 27/08/2020 21:00:00 Noah Noah
Ordabasy Ordabasy 27/08/2020 21:00:00 Botosani Botosani
Ventspils Ventspils 27/08/2020 21:00:00 Dinamo Auto Dinamo Auto
Nomme Nomme 27/08/2020 21:30:00 Mura Mura
Banja Luka Banja Luka 27/08/2020 21:30:00 Sutjeska Sutjeska
Teuta Teuta 27/08/2020 21:30:00 Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem
Dinamo Minsk Dinamo Minsk 27/08/2020 22:00:00 Gliwice Gliwice
Lincoln Lincoln 27/08/2020 22:30:00 Union Titus Union Titus
Alashkert Alashkert 27/08/2020 23:00:00 FK Renova FK Renova
Apollon Limassol Apollon Limassol 27/08/2020 23:00:00 Saburtalo Saburtalo
Sumgayit Sumgayit 27/08/2020 23:00:00 Shkendija Shkendija
Baku Baku 27/08/2020 23:00:00 Shkupi Shkupi
Bodo/Glimt Bodo/Glimt 27/08/2020 23:00:00 Kauno Kauno
Fehervar Fehervar 27/08/2020 23:30:00 Bohemians D. Bohemians D.
Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana 27/08/2020 23:30:00 Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik

Thứ sáu ngày 28/08/2020

SC Gjilani SC Gjilani 28/08/2020 00:00:00 APOEL APOEL
Maccabi Haifa Maccabi Haifa 28/08/2020 00:00:00 Zeljeznicar Sarajevo Zeljeznicar Sarajevo
Lok Tbilisi Lok Tbilisi 28/08/2020 00:00:00 Craiova Craiova
Vaduz Vaduz 28/08/2020 00:00:00 Hibernians Hibernians
Keshla Keshla 28/08/2020 00:00:00 Laci Laci
Aarhus Aarhus 28/08/2020 00:00:00 Honka Honka
Malmo Malmo 28/08/2020 00:00:00 Cracovia Cracovia
Hammarby Hammarby 28/08/2020 00:00:00 Puskas Akademia Puskas Akademia
Rosenborg Rosenborg 28/08/2020 00:00:00 Breidablik Breidablik
Zalgiris Vilnius Zalgiris Vilnius 28/08/2020 00:00:00 Paide Paide
CSKA Sofia CSKA Sofia 28/08/2020 00:00:00 Sirens Sirens
Hafnarfjordur Hafnarfjordur 28/08/2020 00:15:00 Dunajska Streda Dunajska Streda
New Saints New Saints 28/08/2020 00:30:00 Zilina Zilina
Soligorsk Soligorsk 28/08/2020 00:30:00 Sfintul G Sfintul G
Be`er Sheva Be`er Sheva 28/08/2020 00:45:00 Dinamo Batumi Dinamo Batumi
Petrocub Hincesti Petrocub Hincesti 28/08/2020 01:00:00 TSC Backa Topola TSC Backa Topola
FK Iskra FK Iskra 28/08/2020 01:00:00 Lok Plovdiv Lok Plovdiv
B36 Torshavn B36 Torshavn 28/08/2020 01:00:00 Levadia Tallinn Levadia Tallinn
Valletta Valletta 28/08/2020 01:00:00 Bala Bala
Zrinjski Mostar Zrinjski Mostar 28/08/2020 01:00:00 FC Differdange 03 FC Differdange 03
Kukesi Kukesi 28/08/2020 01:00:00 Slavia Sofia Slavia Sofia
Servette Servette 28/08/2020 01:15:00 Ruzomberok Ruzomberok
FCSB FCSB 28/08/2020 01:30:00 Shirak Shirak
Maribor Maribor 28/08/2020 01:45:00 Coleraine Coleraine
Aberdeen Aberdeen 28/08/2020 01:45:00 Runavik Runavik
Motherwell Motherwell 28/08/2020 01:45:00 Glentoran Glentoran
Lech Poznan Lech Poznan 28/08/2020 02:00:00 Valmiera Valmiera
Partizan Partizan 28/08/2020 02:00:00 Rigas Futbola Rigas Futbola
Shamrock Shamrock 28/08/2020 02:00:00 Tampereen Tampereen
Budapest Honved Budapest Honved 28/08/2020 02:00:00 Turku Turku

Thứ năm ngày 10/09/2020

Maccabi Haifa Maccabi Haifa 10/09/2020 00:00:00 Zeljeznicar Sarajevo Zeljeznicar Sarajevo

Thứ sáu ngày 11/09/2020

Nomme Nomme 11/09/2020 00:30:00 Mura Mura

Thứ tư ngày 16/09/2020

Niederkorn Niederkorn 16/09/2020 23:30:00 Willem II Willem II

Thứ năm ngày 17/09/2020

Hammarby Hammarby 17/09/2020 00:00:00 Lech Poznan Lech Poznan
B36 Torshavn B36 Torshavn 17/09/2020 01:00:00 New Saints New Saints
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda 17/09/2020 19:00:00 APOEL APOEL
Ventspils Ventspils 17/09/2020 19:15:00 Rosenborg Rosenborg
FK Renova FK Renova 17/09/2020 20:30:00 Hajduk Hajduk
Astana Astana 17/09/2020 21:00:00 Buducnost Buducnost
Teuta Teuta 17/09/2020 21:00:00 Granada Granada
Ararat-Armenia Ararat-Armenia 17/09/2020 21:00:00 Fola Esch Fola Esch
Lincoln Lincoln 17/09/2020 22:00:00 Rangers Rangers
Kuopion Palloseura Kuopion Palloseura 17/09/2020 22:30:00 Slovan Bratislava Slovan Bratislava
Botosani Botosani 17/09/2020 22:45:00 Shkendija Shkendija
Baku Baku 17/09/2020 23:00:00 Galatasaray Galatasaray
Lok Plovdiv Lok Plovdiv 17/09/2020 23:00:00 Tottenham Tottenham
Riteriai Riteriai 17/09/2020 23:00:00 Slovan Liberec Slovan Liberec
Goteborg Goteborg 17/09/2020 23:00:00 Copenhagen Copenhagen
Bodo/Glimt Bodo/Glimt 17/09/2020 23:00:00 Zalgiris Vilnius Zalgiris Vilnius
Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana 17/09/2020 23:30:00 Zrinjski Mostar Zrinjski Mostar
Flora Tallinn Flora Tallinn 17/09/2020 23:30:00 KR Reykjavik KR Reykjavik

Thứ sáu ngày 18/09/2020

CSKA Sofia CSKA Sofia 18/09/2020 00:00:00 Bate Borisov Bate Borisov
Laci Laci 18/09/2020 00:00:00 Be`er Sheva Be`er Sheva
Connah`s Quay Connah`s Quay 18/09/2020 00:00:00 Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
Maccabi Haifa Maccabi Haifa 18/09/2020 00:00:00 Kairat Kairat
Crete Crete 18/09/2020 00:00:00 Apollon Limassol Apollon Limassol
Riga FC Riga FC 18/09/2020 00:00:00 Tre Fiori Tre Fiori
Lok Tbilisi Lok Tbilisi 18/09/2020 00:00:00 Dinamo Moscow Dinamo Moscow
Sfintul G Sfintul G 18/09/2020 00:00:00 Partizan Partizan
Hibernians Hibernians 18/09/2020 00:00:00 Fehervar Fehervar
Djurgarden Djurgarden 18/09/2020 00:00:00 Europa Europa
Bala Bala 18/09/2020 00:00:00 Liege Liege
IC Escaldes IC Escaldes 18/09/2020 00:30:00 Dundalk Dundalk
Kukesi Kukesi 18/09/2020 01:00:00 Wolfsburg Wolfsburg
Aris Thessaloniki Aris Thessaloniki 18/09/2020 01:00:00 Kovalivka Kovalivka
Shamrock Shamrock 18/09/2020 01:00:00 Milan Milan
Sileks Kratovo Sileks Kratovo 18/09/2020 01:00:00 KF Drita KF Drita
Liege Liege 18/09/2020 01:00:00 Bala Bala
Banja Luka Banja Luka 18/09/2020 01:00:00 Rio Ave Rio Ave
Gliwice Gliwice 18/09/2020 01:00:00 TSV Hartberg TSV Hartberg
Mura Mura 18/09/2020 01:15:00 Aarhus Aarhus
Coleraine Coleraine 18/09/2020 01:30:00 Motherwell Motherwell
Viking Viking 18/09/2020 01:30:00 Aberdeen Aberdeen
Dunajska Streda Dunajska Streda 18/09/2020 01:45:00 Jablonec Jablonec
Linfield Linfield 18/09/2020 01:45:00 Floriana Floriana
Osijek Osijek 18/09/2020 01:45:00 Basel Basel
Servette Servette 18/09/2020 01:45:00 Reims Reims
TSC Backa Topola TSC Backa Topola 18/09/2020 02:00:00 FCSB FCSB
Budapest Honved Budapest Honved 18/09/2020 02:05:00 Malmo Malmo

Thứ tư ngày 23/09/2020

Apollon Limassol Apollon Limassol 23/09/2020 23:00:00 Lech Poznan Lech Poznan

Thứ năm ngày 24/09/2020

Ararat-Armenia Ararat-Armenia 24/09/2020 21:00:00 NK Celje NK Celje
Kuopion Palloseura Kuopion Palloseura 24/09/2020 22:30:00 Suduva Marijampole Suduva Marijampole
Plzen Plzen 24/09/2020 23:00:00 Sonderjyske Sonderjyske
Fehervar Fehervar 24/09/2020 23:00:00 Reims Reims
Rostov Rostov 24/09/2020 23:30:00 Maccabi Haifa Maccabi Haifa

Thứ sáu ngày 25/09/2020

Malmo Malmo 25/09/2020 00:00:00 Lokomotiva Lokomotiva
Floriana Floriana 25/09/2020 00:00:00 Flora Tallinn Flora Tallinn
Riga FC Riga FC 25/09/2020 00:00:00 Celtic Celtic
Rosenborg Rosenborg 25/09/2020 00:00:00 Alanyaspor Alanyaspor
Djurgarden Djurgarden 25/09/2020 00:00:00 Cluj Cluj
CSKA Sofia CSKA Sofia 25/09/2020 00:00:00 B36 Torshavn B36 Torshavn
Charleroi Charleroi 25/09/2020 00:00:00 Partizan Partizan
Besiktas Besiktas 25/09/2020 00:00:00 Rio Ave Rio Ave
Mura Mura 25/09/2020 00:00:00 Eindhoven Eindhoven
FCSB FCSB 25/09/2020 00:30:00 Slovan Liberec Slovan Liberec
Be`er Sheva Be`er Sheva 25/09/2020 00:30:00 Motherwell Motherwell
Galatasaray Galatasaray 25/09/2020 01:00:00 Hajduk Hajduk
Tiraspol Tiraspol 25/09/2020 01:00:00 Dundalk Dundalk
APOEL APOEL 25/09/2020 01:00:00 Zrinjski Mostar Zrinjski Mostar
Granada Granada 25/09/2020 01:00:00 Lok Tbilisi Lok Tbilisi
Sarajevo Sarajevo 25/09/2020 01:00:00 Buducnost Buducnost
Klaksvik Klaksvik 25/09/2020 01:00:00 Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
Liege Liege 25/09/2020 01:00:00 Vojvodina Vojvodina
Shkendija Shkendija 25/09/2020 01:00:00 Tottenham Tottenham
Copenhagen Copenhagen 25/09/2020 01:00:00 Gliwice Gliwice
Wolfsburg Wolfsburg 25/09/2020 01:15:00 Desna Chernihiv Desna Chernihiv
LASK LASK 25/09/2020 01:30:00 Dunajska Streda Dunajska Streda
Legia Warszawa Legia Warszawa 25/09/2020 01:30:00 KF Drita KF Drita
Basel Basel 25/09/2020 01:30:00 Anorthosis Famagusta Anorthosis Famagusta
St. Gallen St. Gallen 25/09/2020 01:30:00 AEK Athens AEK Athens
Milan Milan 25/09/2020 01:30:00 Bodo/Glimt Bodo/Glimt
Rijeka Rijeka 25/09/2020 01:45:00 Kovalivka Kovalivka
Willem II Willem II 25/09/2020 02:00:00 Rangers Rangers
Sporting Sporting 25/09/2020 02:00:00 Aberdeen Aberdeen

Thứ năm ngày 01/10/2020

Cluj Cluj 01/10/2020 22:30:00 Kuopion Palloseura Kuopion Palloseura

Thứ sáu ngày 02/10/2020

Rosenborg Rosenborg 02/10/2020 00:00:00 Eindhoven Eindhoven
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb 02/10/2020 00:00:00 Flora Tallinn Flora Tallinn
Ararat-Armenia Ararat-Armenia 02/10/2020 00:00:00 Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Malmo Malmo 02/10/2020 00:00:00 Granada Granada
Charleroi Charleroi 02/10/2020 00:00:00 Lech Poznan Lech Poznan
Slovan Liberec Slovan Liberec 02/10/2020 00:00:00 APOEL APOEL
Be`er Sheva Be`er Sheva 02/10/2020 00:30:00 Plzen Plzen
Legia Warszawa Legia Warszawa 02/10/2020 01:00:00 Qarabag Qarabag
Sarajevo Sarajevo 02/10/2020 01:00:00 Celtic Celtic
Copenhagen Copenhagen 02/10/2020 01:00:00 Rijeka Rijeka
Brest Brest 02/10/2020 01:00:00 Ludogorets Ludogorets
Liege Liege 02/10/2020 01:00:00 Fehervar Fehervar
Young Boys Young Boys 02/10/2020 01:30:00 Tirana Tirana
Basel Basel 02/10/2020 01:30:00 CSKA Sofia CSKA Sofia
Dundalk Dundalk 02/10/2020 01:30:00 Klaksvik Klaksvik
AEK Athens AEK Athens 02/10/2020 01:45:00 Wolfsburg Wolfsburg
Rangers Rangers 02/10/2020 01:45:00 Galatasaray Galatasaray
Sporting Sporting 02/10/2020 02:00:00 LASK LASK
Tottenham Tottenham 02/10/2020 02:00:00 Maccabi Haifa Maccabi Haifa
Rio Ave Rio Ave 02/10/2020 02:00:00 Milan Milan

Thứ năm ngày 22/10/2020

Liege Liege 22/10/2020 23:55:00 Rangers Rangers
Rijeka Rijeka 22/10/2020 23:55:00 Real Sociedad Real Sociedad
Napoli Napoli 22/10/2020 23:55:00 Alkmaar Alkmaar
PAOK PAOK 22/10/2020 23:55:00 Omonia Nicosia Omonia Nicosia
Eindhoven Eindhoven 22/10/2020 23:55:00 Granada Granada
Lech Poznan Lech Poznan 22/10/2020 23:55:00 Benfica Benfica
Be`er Sheva Be`er Sheva 22/10/2020 23:55:00 Slavia Prague Slavia Prague
Leverkusen Leverkusen 22/10/2020 23:55:00 Nice Nice
SK Rapid SK Rapid 22/10/2020 23:55:00 Arsenal Arsenal
Dundalk Dundalk 22/10/2020 23:55:00 Molde Molde
CSKA Sofia CSKA Sofia 22/10/2020 23:55:00 Cluj Cluj
Young Boys Young Boys 22/10/2020 23:55:00 Roma Roma

Thứ sáu ngày 23/10/2020

Ludogorets Ludogorets 23/10/2020 02:00:00 Antwerp Antwerp
Slovan Liberec Slovan Liberec 23/10/2020 02:00:00 Gent Gent
Hoffenheim Hoffenheim 23/10/2020 02:00:00 Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Wolfsberger AC Wolfsberger AC 23/10/2020 02:00:00 CSKA Moscow CSKA Moscow
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb 23/10/2020 02:00:00 Feyenoord Feyenoord
Tottenham Tottenham 23/10/2020 02:00:00 LASK LASK
Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv 23/10/2020 02:00:00 Qarabag Qarabag
Celtic Celtic 23/10/2020 02:00:00 Milan Milan
Sparta Prague Sparta Prague 23/10/2020 02:00:00 Lille Lille
Leicester Leicester 23/10/2020 02:00:00 Lugansk Lugansk
Villarreal Villarreal 23/10/2020 02:00:00 Sivasspor Sivasspor
Braga Braga 23/10/2020 02:00:00 AEK Athens AEK Athens

Thứ sáu ngày 30/10/2020

Crvena Zvezda Crvena Zvezda 30/10/2020 00:55:00 Slovan Liberec Slovan Liberec
Qarabag Qarabag 30/10/2020 00:55:00 Villarreal Villarreal
AEK Athens AEK Athens 30/10/2020 00:55:00 Leicester Leicester
Lugansk Lugansk 30/10/2020 00:55:00 Braga Braga
Gent Gent 30/10/2020 00:55:00 Hoffenheim Hoffenheim
CSKA Moscow CSKA Moscow 30/10/2020 00:55:00 Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Feyenoord Feyenoord 30/10/2020 00:55:00 Wolfsberger AC Wolfsberger AC
Sivasspor Sivasspor 30/10/2020 00:55:00 Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
Lille Lille 30/10/2020 00:55:00 Celtic Celtic
Milan Milan 30/10/2020 00:55:00 Sparta Prague Sparta Prague
LASK LASK 30/10/2020 00:55:00 Ludogorets Ludogorets
Antwerp Antwerp 30/10/2020 00:55:00 Tottenham Tottenham
Nice Nice 30/10/2020 03:00:00 Be`er Sheva Be`er Sheva
Slavia Prague Slavia Prague 30/10/2020 03:00:00 Leverkusen Leverkusen
Omonia Nicosia Omonia Nicosia 30/10/2020 03:00:00 Eindhoven Eindhoven
Rangers Rangers 30/10/2020 03:00:00 Lech Poznan Lech Poznan
Granada Granada 30/10/2020 03:00:00 PAOK PAOK
Arsenal Arsenal 30/10/2020 03:00:00 Dundalk Dundalk
Molde Molde 30/10/2020 03:00:00 SK Rapid SK Rapid
Alkmaar Alkmaar 30/10/2020 03:00:00 Rijeka Rijeka
Real Sociedad Real Sociedad 30/10/2020 03:00:00 Napoli Napoli
Benfica Benfica 30/10/2020 03:00:00 Liege Liege
Cluj Cluj 30/10/2020 03:00:00 Young Boys Young Boys
Roma Roma 30/10/2020 03:00:00 CSKA Sofia CSKA Sofia

Thứ sáu ngày 06/11/2020

PAOK PAOK 06/11/2020 00:55:00 Eindhoven Eindhoven
Omonia Nicosia Omonia Nicosia 06/11/2020 00:55:00 Granada Granada
Ludogorets Ludogorets 06/11/2020 00:55:00 Tottenham Tottenham
Lech Poznan Lech Poznan 06/11/2020 00:55:00 Liege Liege
Benfica Benfica 06/11/2020 00:55:00 Rangers Rangers
Rijeka Rijeka 06/11/2020 00:55:00 Napoli Napoli
SK Rapid SK Rapid 06/11/2020 00:55:00 Dundalk Dundalk
Real Sociedad Real Sociedad 06/11/2020 00:55:00 Alkmaar Alkmaar
Be`er Sheva Be`er Sheva 06/11/2020 00:55:00 Leverkusen Leverkusen
Roma Roma 06/11/2020 00:55:00 Cluj Cluj
Sivasspor Sivasspor 06/11/2020 00:55:00 Qarabag Qarabag
Slavia Prague Slavia Prague 06/11/2020 00:55:00 Nice Nice
Leicester Leicester 06/11/2020 03:00:00 Braga Braga
Young Boys Young Boys 06/11/2020 03:00:00 CSKA Sofia CSKA Sofia
Antwerp Antwerp 06/11/2020 03:00:00 LASK LASK
Arsenal Arsenal 06/11/2020 03:00:00 Molde Molde
Lugansk Lugansk 06/11/2020 03:00:00 AEK Athens AEK Athens
Celtic Celtic 06/11/2020 03:00:00 Sparta Prague Sparta Prague
Hoffenheim Hoffenheim 06/11/2020 03:00:00 Slovan Liberec Slovan Liberec
Crvena Zvezda Crvena Zvezda 06/11/2020 03:00:00 Gent Gent
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb 06/11/2020 03:00:00 Wolfsberger AC Wolfsberger AC
Feyenoord Feyenoord 06/11/2020 03:00:00 CSKA Moscow CSKA Moscow
Milan Milan 06/11/2020 03:00:00 Lille Lille
Villarreal Villarreal 06/11/2020 04:10:00 Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv

Thứ sáu ngày 27/11/2020

AEK Athens AEK Athens 27/11/2020 00:55:00 Lugansk Lugansk
CSKA Moscow CSKA Moscow 27/11/2020 00:55:00 Feyenoord Feyenoord
Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv 27/11/2020 00:55:00 Villarreal Villarreal
Qarabag Qarabag 27/11/2020 00:55:00 Sivasspor Sivasspor
CSKA Sofia CSKA Sofia 27/11/2020 00:55:00 Young Boys Young Boys
Slovan Liberec Slovan Liberec 27/11/2020 00:55:00 Hoffenheim Hoffenheim
Gent Gent 27/11/2020 00:55:00 Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Molde Molde 27/11/2020 00:55:00 Arsenal Arsenal
Wolfsberger AC Wolfsberger AC 27/11/2020 00:55:00 Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
LASK LASK 27/11/2020 00:55:00 Antwerp Antwerp
Sparta Prague Sparta Prague 27/11/2020 00:55:00 Celtic Celtic
Lille Lille 27/11/2020 00:55:00 Milan Milan
Braga Braga 27/11/2020 00:55:00 Leicester Leicester
Cluj Cluj 27/11/2020 03:00:00 Roma Roma
Dundalk Dundalk 27/11/2020 03:00:00 SK Rapid SK Rapid
Leverkusen Leverkusen 27/11/2020 03:00:00 Be`er Sheva Be`er Sheva
Tottenham Tottenham 27/11/2020 03:00:00 Ludogorets Ludogorets
Alkmaar Alkmaar 27/11/2020 03:00:00 Real Sociedad Real Sociedad
Nice Nice 27/11/2020 03:00:00 Slavia Prague Slavia Prague
Napoli Napoli 27/11/2020 03:00:00 Rijeka Rijeka
Liege Liege 27/11/2020 03:00:00 Lech Poznan Lech Poznan
Rangers Rangers 27/11/2020 03:00:00 Benfica Benfica
Eindhoven Eindhoven 27/11/2020 03:00:00 PAOK PAOK
Granada Granada 27/11/2020 03:00:00 Omonia Nicosia Omonia Nicosia

Thứ sáu ngày 04/12/2020

Qarabag Qarabag 04/12/2020 00:55:00 Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
LASK LASK 04/12/2020 00:55:00 Tottenham Tottenham
Gent Gent 04/12/2020 00:55:00 Slovan Liberec Slovan Liberec
Crvena Zvezda Crvena Zvezda 04/12/2020 00:55:00 Hoffenheim Hoffenheim
Lugansk Lugansk 04/12/2020 00:55:00 Leicester Leicester
Sivasspor Sivasspor 04/12/2020 00:55:00 Villarreal Villarreal
Lille Lille 04/12/2020 00:55:00 Sparta Prague Sparta Prague
CSKA Moscow CSKA Moscow 04/12/2020 00:55:00 Wolfsberger AC Wolfsberger AC
Antwerp Antwerp 04/12/2020 00:55:00 Ludogorets Ludogorets
AEK Athens AEK Athens 04/12/2020 00:55:00 Braga Braga
Feyenoord Feyenoord 04/12/2020 00:55:00 Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Milan Milan 04/12/2020 00:55:00 Celtic Celtic
Rangers Rangers 04/12/2020 03:00:00 Liege Liege
Benfica Benfica 04/12/2020 03:00:00 Lech Poznan Lech Poznan
Granada Granada 04/12/2020 03:00:00 Eindhoven Eindhoven
Roma Roma 04/12/2020 03:00:00 Young Boys Young Boys
Cluj Cluj 04/12/2020 03:00:00 CSKA Sofia CSKA Sofia
Arsenal Arsenal 04/12/2020 03:00:00 SK Rapid SK Rapid
Molde Molde 04/12/2020 03:00:00 Dundalk Dundalk
Slavia Prague Slavia Prague 04/12/2020 03:00:00 Be`er Sheva Be`er Sheva
Nice Nice 04/12/2020 03:00:00 Leverkusen Leverkusen
Real Sociedad Real Sociedad 04/12/2020 03:00:00 Rijeka Rijeka
Alkmaar Alkmaar 04/12/2020 03:00:00 Napoli Napoli
Omonia Nicosia Omonia Nicosia 04/12/2020 03:00:00 PAOK PAOK

Thứ sáu ngày 11/12/2020

Eindhoven Eindhoven 11/12/2020 00:15:00 Omonia Nicosia Omonia Nicosia
CSKA Sofia CSKA Sofia 11/12/2020 00:55:00 Roma Roma
PAOK PAOK 11/12/2020 00:55:00 Granada Granada
Liege Liege 11/12/2020 00:55:00 Benfica Benfica
Lech Poznan Lech Poznan 11/12/2020 00:55:00 Rangers Rangers
Be`er Sheva Be`er Sheva 11/12/2020 00:55:00 Nice Nice
Leverkusen Leverkusen 11/12/2020 00:55:00 Slavia Prague Slavia Prague
Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv 11/12/2020 00:55:00 Sivasspor Sivasspor
Young Boys Young Boys 11/12/2020 00:55:00 Cluj Cluj
SK Rapid SK Rapid 11/12/2020 00:55:00 Molde Molde
Dundalk Dundalk 11/12/2020 00:55:00 Arsenal Arsenal
Tottenham Tottenham 11/12/2020 03:00:00 Antwerp Antwerp
Slovan Liberec Slovan Liberec 11/12/2020 03:00:00 Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Hoffenheim Hoffenheim 11/12/2020 03:00:00 Gent Gent
Villarreal Villarreal 11/12/2020 03:00:00 Qarabag Qarabag
Wolfsberger AC Wolfsberger AC 11/12/2020 03:00:00 Feyenoord Feyenoord
Leicester Leicester 11/12/2020 03:00:00 AEK Athens AEK Athens
Braga Braga 11/12/2020 03:00:00 Lugansk Lugansk
Ludogorets Ludogorets 11/12/2020 03:00:00 LASK LASK
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb 11/12/2020 03:00:00 CSKA Moscow CSKA Moscow
Rijeka Rijeka 11/12/2020 03:00:00 Alkmaar Alkmaar
Napoli Napoli 11/12/2020 03:00:00 Real Sociedad Real Sociedad
Sparta Prague Sparta Prague 11/12/2020 03:00:00 Milan Milan
Celtic Celtic 11/12/2020 03:00:00 Lille Lille

Một trong những diễn đàn cập nhật lịch thi đấu Europa League nhanh nhất, chính xác nhất đó là Kèo Nào. Vậy web có những điểm đặc biệt gì mà hầu hết người hâm mộ đều lựa chọn? Để cùng tìm ra lời giải đáp vui lòng theo dõi bài viết dưới đây!

Lịch thi đấu C2 – Europa League

Giải đấu cúp C2 thường được tổ chức hàng năm với sự góp mặt của rất nhiều đội bóng lớn nhỏ thuộc khối châu Âu. Theo nhiều chuyên gia, Cup C2 là một mùa giải đình đám, có sức hút lớn, được nhiều người hâm mộ trên khắp thế giới dõi theo.

Chính vì lý do này mà hiện nay có rất nhiều trang web đã cho ra mắt nhiều ấn phẩm cập nhật nhanh chóng tình hình lịch thi đấu của cúp c2. Tuy nhiên để tìm được một website uy tín chuyên cung cấp thông tin chính xác người hâm mộ sẽ tìm đến một web chuyên nghiệp như Kèo Nào.

Lịch thi đấu C2 - Europa League
Lịch thi đấu C2 – Europa League

Bởi lẽ Kèo Nào là một diễn đàn lớn tập hợp nhiều nhân viên am hiểu chuyên sâu về bóng đá, biết cách sàng lọc các thông tin, loại đi những dữ liệu sai lệch, không chính thống. Vì vậy khi xem lịch thi đấu tại đây bạn sẽ hoàn toàn yên tâm không còn phải băn khoăn về bất cứ điều gì.

Lịch thi đấu c2 Kèo Nào cho bạn điều gì

Khi theo dõi lịch thi đấu Europa League tại Kèo Nào người hâm mộ sẽ nhận được những điều bổ ích như:

Lịch thi đấu Europa League cập nhật nhanh chóng
Lịch thi đấu Europa League cập nhật nhanh chóng

Lịch thi đấu Europa League cập nhật nhanh chóng

Đến với Kèo Nào, người hâm mộ mùa giải Europa League sẽ có được trong tay lịch thi đấu mới nhất được cập nhật thường xuyên và nhanh chóng. Chúng tôi sở hữu đội ngũ chuyên viên hoạt động 24/24 luôn luôn update và tìm kiếm các thông tin hot, mới nhất, đảm bảo cập nhật chính xác về khung giờ, thời gian cũng như tên đội bóng sẽ thi đấu vào ngày hôm đó.

Lịch thi đấu Europa League chi tiết

Bên cạnh việc cung cấp thông tin nhanh chóng về lịch thi đấu của giải c2, Kèo Nào cũng mang đến cho người xem những tin tức chi tiết về lịch diễn ra trận đấu bao gồm cả địa điểm tổ chức và trọng tài. Chúng tôi thường xuyên theo dõi sát sao mùa giải, đảm bảo cung cấp đầy đủ thông tin, không làm bạn bỏ lỡ bất cứ cơ hội nào. Hơn nữa, với việc thiết kế lịch thi đấu chi tiết cả Kèo Nào sẽ giúp người hâm mộ dễ dàng nắm bắt, theo dõi giải đấu cũng như thuận tiện ghi nhớ, không bị lúng túng và nhầm lẫn.

Lịch thi đấu Europa League chi tiết
Lịch thi đấu Europa League chi tiết

Kết luận

Như vậy, qua bài viết bạn đã phần nào thấy được lợi thế của Kèo Nào trong việc cập nhật các tin tức liên quan đến lịch thi đấu Europa League. Để khám phá thêm nhiều điều bổ ích xin vui lòng truy cập website của Kèo Nào nhé!

Thông báo