loading...
FC Nordsjaelland
Randers FC
FC Nordsjaelland
Randers FC
00:00 ngày 20/10/2020
VĐQG Đan Mạch
Roda
Telstar
Roda
Telstar
01:00 ngày 20/10/2020
Hạng hai Hà Lan
FC St. Pauli
FC Nurnberg
FC St. Pauli
FC Nurnberg
01:30 ngày 20/10/2020
Bóng Đá Hạng 2 Đức - Bundesliga 2
Verona
Genoa
Verona
Genoa
01:45 ngày 20/10/2020
Bóng Đá Ý
Jong AZ
FC Volendam
Jong AZ
FC Volendam
02:00 ngày 20/10/2020
Hạng hai Hà Lan
Leeds
Wolves
Leeds
Wolves
02:00 ngày 20/10/2020
Ngoại Hạng Anh
Avellino
Juve Stabia
Avellino
Juve Stabia
02:00 ngày 20/10/2020
Serie C
Boavista
Guimaraes
Boavista
Guimaraes
02:15 ngày 20/10/2020
Bóng Đá Bồ Đào Nha
Botafogo
Goias
Botafogo
Goias
06:00 ngày 20/10/2020
Giải Vô địch Bóng đá Brasil
Bahia
Atletico-MG
Bahia
Atletico-MG
06:00 ngày 20/10/2020
Giải Vô địch Bóng đá Brasil
Suwon Bluewings
Guangzhou Evergrande FC
Suwon Bluewings
Guangzhou Evergrande FC
07:00 ngày 20/10/2020
AFC Champions League
Dordoi Bishkek
Altyn Asyr
Dordoi Bishkek
Altyn Asyr
07:00 ngày 20/10/2020
AFC Cup
Wofoo Tai Po
CPK
Wofoo Tai Po
CPK
07:00 ngày 20/10/2020
AFC Cup
Jeonbuk Motors
SHANGHAI SIPG
Jeonbuk Motors
SHANGHAI SIPG
07:00 ngày 20/10/2020
AFC Champions League
Ascoli
Reggiana
Ascoli
Reggiana
07:00 ngày 20/10/2020
Serie B
Chievo
Brescia
Chievo
Brescia
07:00 ngày 20/10/2020
Serie B
Cittadella
Pordenone
Cittadella
Pordenone
07:00 ngày 20/10/2020
Serie B
Empoli
Spal
Empoli
Spal
07:00 ngày 20/10/2020
Serie B
Frosinone
Virtus Entella
Frosinone
Virtus Entella
07:00 ngày 20/10/2020
Serie B
Vicenza Virtus
Salernitana
Vicenza Virtus
Salernitana
07:00 ngày 20/10/2020
Serie B
Lecce
Cremonese
Lecce
Cremonese
07:00 ngày 20/10/2020
Serie B
Pisa
Monza
Pisa
Monza
07:00 ngày 20/10/2020
Serie B
Reggiana
Nuova Cosenza
Reggiana
Nuova Cosenza
07:00 ngày 20/10/2020
Serie B
Venezia
Pescara
Venezia
Pescara
07:00 ngày 20/10/2020
Serie B
Buca FK
Somaspor
Buca FK
Somaspor
07:00 ngày 20/10/2020
Cup
1954 Kelkit Belediyespor
Artvin Hopaspor
1954 Kelkit Belediyespor
Artvin Hopaspor
07:00 ngày 20/10/2020
Cup
Karaköprü Belediyespor
Osmaniyespor
Karaköprü Belediyespor
Osmaniyespor
07:00 ngày 20/10/2020
Cup
Muğlaspor
Kızılcabölükspor
Muğlaspor
Kızılcabölükspor
07:00 ngày 20/10/2020
Cup
Fethiyespor
Nazilli Belediyespor
Fethiyespor
Nazilli Belediyespor
07:00 ngày 20/10/2020
Cup
SC Wanderers
Eastern Suburbs
SC Wanderers
Eastern Suburbs
16:30 ngày 20/10/2020
Ngoại hạng Quốc gia Úc
Da Nang
Song Lam Nghe An
Da Nang
Song Lam Nghe An
17:00 ngày 20/10/2020
Giải bóng đá vô địch quốc gia - V.League
Hai Phong
Thanh Hóa
Hai Phong
Thanh Hóa
17:00 ngày 20/10/2020
Giải bóng đá vô địch quốc gia - V.League
Quang Nam
Nam Dinh
Quang Nam
Nam Dinh
17:00 ngày 20/10/2020
Giải bóng đá vô địch quốc gia - V.League
İçel İdmanyurdu Spor
Payasspor
İçel İdmanyurdu Spor
Payasspor
17:00 ngày 20/10/2020
Cup
Than Quang Ninh
Hoang Anh Gia Lai
Than Quang Ninh
Hoang Anh Gia Lai
18:00 ngày 20/10/2020
Giải bóng đá vô địch quốc gia - V.League
Kütahyaspor
Darıca Gençlerbirliği
Kütahyaspor
Darıca Gençlerbirliği
18:30 ngày 20/10/2020
Cup
Ha Noi
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Ha Noi
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
19:15 ngày 20/10/2020
Giải bóng đá vô địch quốc gia - V.League
Al Salmiyah
Khaitan
Al Salmiyah
Khaitan
21:40 ngày 20/10/2020
Premier League
Al Kuwait
Al Shabab
Al Kuwait
Al Shabab
21:40 ngày 20/10/2020
Premier League
Hajer
Al-Adalah
Hajer
Al-Adalah
21:45 ngày 20/10/2020
Division 1
Al-Thuqbah
Al-Kawkab
Al-Thuqbah
Al-Kawkab
21:45 ngày 20/10/2020
Division 1
Al Draih
Al Nahdha
Al Draih
Al Nahdha
22:00 ngày 20/10/2020
Division 1
Al-Hazm
Arar
Al-Hazm
Arar
22:10 ngày 20/10/2020
Division 1
Ohod
Al Jeel
Ohod
Al Jeel
22:25 ngày 20/10/2020
Division 1
Boavista U23
Famalicão U23
Boavista U23
Famalicão U23
23:00 ngày 20/10/2020
Liga Revelação U23
Karşıyaka
Bergama Belediyespor
Karşıyaka
Bergama Belediyespor
23:00 ngày 20/10/2020
Cup
Jong PSV
NEC Nijmegen
Jong PSV
NEC Nijmegen
23:45 ngày 20/10/2020
Hạng hai Hà Lan
Zenit Saint Petersburg
Club Brugge KV
Zenit Saint Petersburg
Club Brugge KV
23:55 ngày 20/10/2020
UEFA Champions League
Dynamo Kyiv
Juventus
Dynamo Kyiv
Juventus
23:55 ngày 20/10/2020
UEFA Champions League
Yarmouk
Al Tadhamon
Yarmouk
Al Tadhamon
23:55 ngày 20/10/2020
Premier League
Burgan
Al Qadsia
Burgan
Al Qadsia
23:55 ngày 20/10/2020
Premier League
Bristol City
Middlesbrough
Bristol City
Middlesbrough
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng Nhất Anh
Coventry
Swansea
Coventry
Swansea
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng Nhất Anh
Millwall
Luton
Millwall
Luton
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng Nhất Anh
Norwich
Birmingham
Norwich
Birmingham
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng Nhất Anh
Nottingham Forest
Rotherham
Nottingham Forest
Rotherham
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng Nhất Anh
Huddersfield
Derby
Huddersfield
Derby
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng Nhất Anh
Barrow
Bolton
Barrow
Bolton
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Bradford
Walsall
Bradford
Walsall
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Cambridge United
Port Vale
Cambridge United
Port Vale
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Cheltenham
Scunthorpe
Cheltenham
Scunthorpe
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Colchester
Forest Green
Colchester
Forest Green
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Exeter City
Crawley Town
Exeter City
Crawley Town
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Grimsby
Harrogate Town
Grimsby
Harrogate Town
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Morecambe
Mansfield Town
Morecambe
Mansfield Town
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Oldham
Carlisle
Oldham
Carlisle
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Salford City
Southend
Salford City
Southend
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Stevenage
Newport County
Stevenage
Newport County
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Tranmere
Leyton Orient
Tranmere
Leyton Orient
01:45 ngày 21/10/2020
League Two
Accrington ST
Fleetwood Town
Accrington ST
Fleetwood Town
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
Blackpool
Charlton
Blackpool
Charlton
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
Burton Albion
Rochdale
Burton Albion
Rochdale
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
Gillingham
Portsmouth
Gillingham
Portsmouth
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
Hull City
AFC Wimbledon
Hull City
AFC Wimbledon
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
Lincoln
Plymouth
Lincoln
Plymouth
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
Northampton
Swindon Town
Northampton
Swindon Town
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
Oxford United
Milton Keynes Dons
Oxford United
Milton Keynes Dons
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
Shrewsbury
Bristol Rovers
Shrewsbury
Bristol Rovers
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
Sunderland
Crewe
Sunderland
Crewe
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
Wigan
Peterborough
Wigan
Peterborough
01:45 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
FC OSS
Den Bosch
FC OSS
Den Bosch
02:00 ngày 21/10/2020
Hạng hai Hà Lan
Reading
Wycombe
Reading
Wycombe
02:00 ngày 21/10/2020
Hạng Nhất Anh
Doncaster
Ipswich
Doncaster
Ipswich
02:00 ngày 21/10/2020
Hạng 3 Anh
Chelsea
Sevilla
Chelsea
Sevilla
02:00 ngày 21/10/2020
UEFA Champions League
Rennes
Krasnodar
Rennes
Krasnodar
02:00 ngày 21/10/2020
UEFA Champions League
Lazio
Borussia Dortmund
Lazio
Borussia Dortmund
02:00 ngày 21/10/2020
UEFA Champions League
Barcelona
Ferencvarosi TC
Barcelona
Ferencvarosi TC
02:00 ngày 21/10/2020
UEFA Champions League
Paris Saint Germain
Manchester United
Paris Saint Germain
Manchester United
02:00 ngày 21/10/2020
UEFA Champions League
RB Leipzig
Istanbul Basaksehir
RB Leipzig
Istanbul Basaksehir
02:00 ngày 21/10/2020
UEFA Champions League